Gwajin Mitar Wutar Lantarki

  • Kayan Aikin Gwaji mai ɗaukar nauyi UTI-SR01

    Kayan Aikin Gwaji mai ɗaukar nauyi UTI-SR01

    In-gina Standard Reference Meter (SRM): daidaito aji 0.05.

    Gwajin kuskure, gwajin farawa, gwajin rarrafe, gwajin bugun kira..da sauransu.

    Aunawa na volts, halin yanzu, pf, iko, mita, kusurwar lokaci, jituwa..da sauransu.

    Tushen wutar lantarki (PS): fitarwa 0-360V/lokaci & 1mA-120A/lokaci, ko ya dogara da buƙatun abokin ciniki

    Amplifier na layi.

    Za a iya zama saiti & fitarwa na kowane irin ƙarfin lantarki & halin yanzu.

    Zai iya saita kusurwar lokaci da kansa.

    Mita Rack: matsayi uku na zaɓi ne.

    Ikon atomatik ta software na PC.

    Sarrafa da hannu ta allon taɓawa / faifan maɓalli.

  • Tsarin Gwajin Mita Fase Uku Mai ɗaukar nauyi MCPTS3.0

    Tsarin Gwajin Mita Fase Uku Mai ɗaukar nauyi MCPTS3.0

    Gwajin kuskure, gwajin farawa, gwajin rarrafe, gwajin bugun kira, gwajin kuskuren rabo na CT, gwajin nauyi CT/PT.

    Za a iya zama saiti & fitarwa na kowane irin ƙarfin lantarki & halin yanzu.

    Zai iya saita kusurwar lokaci da kansa.

    Haɗin waje tare da firinta na thermal (na zaɓi).

    Ana iya aiki da software ta PC.

    Sarrafa da hannu ta allon taɓawa / faifan maɓalli.

  • Madogaran Wutar Wuta na Mataki na Uku Mai šaukuwa UTI

    Madogaran Wutar Wuta na Mataki na Uku Mai šaukuwa UTI

    Ana iya sarrafa shi ta waje ta kwamfuta ta hanyar RS232 saita sigogi akan kwamfuta sannan a gwada ta software mai sarrafawa;za a iya amfani da kansa kuma za a iya amfani da shi tare da ma'aunin mita.

    Hakanan za'a iya yin aiki ta hanyar madannai a kan fuskar bangon waya

    Tare da alamar LED akan farantin fuska bayan wuta akan naúrar

    Tare da wurin auna wutar lantarki da madauki na baya.

    Tare da zaɓin yanayin auna, wato 3P3W, 3P4W da 1P2W.Lokacin da zaɓi 3P3W, kashe lokaci ta atomatik L2 na halin yanzu kuma lokacin zaɓin 1P2W, cire matakan L2 da L3 ta atomatik.

    Tare da wuce gona da iri, gajeriyar kewayawa da kariya ta zafin zafi.

    Lokacin da daidaiton naúrar ya canza, za a iya daidaita shi ta hanyar da aka ba da da kanka.

    Tare da kunshin guje wa lalacewa da damuwa.

    Samar da wutar lantarki guda ɗaya, kewayon 85-282V, 47 zuwa 63Hz.

    Yanayin aiki: -10 ℃ zuwa 50 ℃, 10% -95% R.humidity.

  • Madaidaicin Mitar Magana Guda Daya Mai ɗaukar nauyi MCSP01

    Madaidaicin Mitar Magana Guda Daya Mai ɗaukar nauyi MCSP01

    LCD nuni.

    Daidaitaccen aji: 0.2 (yanayin matsa).

    Ƙimar aunawa: 120V-420V.

    Gwajin Wuta da Makamashi, Gwajin Kuskure, Gwajin bugun kira.

    Batir lithium 2000mAh da aka gina yana goyan bayan sa'o'i 8 yana ci gaba da aiki.

    Goyi bayan sadarwar RS232 tare da PC don loda bayanan gwajin.

  • Madaidaicin Mita Mai ɗaukar nauyi Mataki na uku MCST01 jerin

    Madaidaicin Mita Mai ɗaukar nauyi Mataki na uku MCST01 jerin

    LCD nuni

    Aikin kwamfutar hannu ta software na android (na zaɓi)

    Daidaitaccen aji: 0.1 ko 0.05 ko 0.02 (na zaɓi)

    Yanayin kai tsaye/Yanayin matsawa

    Ma'auni: 3*(1V-576V)/3*(1mA-12A)

    Gwajin Wuta da Makamashi, Gwajin Buƙata, Nauyin CT & Gwajin Ratio, Gwajin lodin PT, Gwajin bugun kira

    Goyi bayan sadarwar RS232/USB tare da PC don loda bayanan gwajin

  • Madaidaicin Mitar Magana Mai ɗaukar Mataki Uku MCST01C

    Madaidaicin Mitar Magana Mai ɗaukar Mataki Uku MCST01C

    Ana amfani dashi a dakin gwaje-gwaje ko wurin aiki.

    LCD nuni.

    Aikin kwamfutar hannu ta software na android (na zaɓi).

    Daidaitaccen aji: 0.1 ko 0.05 ko 0.02 (na zaɓi).

    Yanayin kai tsaye/Yanayin matsawa.

    Ma'auni: 3*(1V-576V)/3*(1mA-120A).

    Gwajin wuta da makamashi, gwajin buƙata, nauyin CT & Gwajin Ratio, gwajin lodin PT, gwajin bugun kira.

    Goyi bayan sadarwar RS232/USB tare da PC don loda bayanan gwajin.

  • Madaidaicin Mita Mai ɗaukar nauyi Mataki na Uku MCSB03B

    Madaidaicin Mita Mai ɗaukar nauyi Mataki na Uku MCSB03B

    Ƙananan girma da nauyi.

    Ana amfani dashi a dakin gwaje-gwaje ko wurin aiki.

    Yi aiki azaman mita mai ƙima da calibrator a wurin aiki ko lab.

    LCD nuni.

    Daidaitaccen aji: 0.05 ko 0.02 (na zaɓi).

    Ma'auni: 3*(1V-576V)/3*(1mA-120A).

    Gwajin wuta da makamashi, gwajin buƙata, nauyin CT & Gwajin Ratio, gwajin lodin PT, gwajin bugun kira.

    Zabi don auna DC don gwajin transducer.

  • Bench ɗin Gwajin Mita ɗaya

    Bench ɗin Gwajin Mita ɗaya

    1. Kuskure gwajin, fara gwajin, creep gwajin, misali karkata gwajin.. da dai sauransu

    2. Ma'auni na volts, halin yanzu, pf, wutar lantarki, mita, kusurwar lokaci, jituwa ... da dai sauransu.

    3. Power Source (PS): fitarwa 0-288V / 1mA-120A, ko dogara da abokin ciniki bukata

    4. Mitar Magana (SRM): aji daidaito (0.02, 0.05 ko 0.1) zaɓi ne

    5. Mita Rack: matsayi (6, 10, 12, 20, 24, 30, 48…) na zaɓi ne

    6. Gudanarwa ta atomatik ta software na PC

    7. Manual iko ta taba taba

    8. Zaɓin don gwajin tashoshi biyu na yanzu (Phase / Neutral) a lokaci guda / dabam

  • Benci na Gwajin Mita uku

    Benci na Gwajin Mita uku

    1. Kuskure gwajin, fara gwajin, creep gwajin, misali karkata gwajin.. da dai sauransu

    2. Ma'auni na volts, halin yanzu, pf, wutar lantarki, mita, kusurwar lokaci, jituwa ... da dai sauransu.

    3. Power Source (PS): fitarwa 0-360V / lokaci & 1mA-120A / lokaci, ko dogara ga abokin ciniki bukata

    4. Mitar Magana (SRM): aji daidaito (0.02, 0.05 ko 0.1) zaɓi ne

    5. Za a iya zama mai zaman kanta saiti & fitarwa na kowane lokaci ƙarfin lantarki & halin yanzu

    6. Zai iya saita kusurwar lokaci da kansa

    7. Mita Rack: matsayi (3, 6, 10, 12, 20, 24,40..) na zaɓi ne

    8. Kulawa ta atomatik ta software na PC

    9. Manual iko ta taba taba

  • Tsarin Gwajin Mita Mai Sauƙi ɗaya Mataki ɗaya MCCS1.1

    Tsarin Gwajin Mita Mai Sauƙi ɗaya Mataki ɗaya MCCS1.1

    Ƙananan girma da nauyi.

    Ana amfani dashi a dakin gwaje-gwaje ko wurin aiki.

    LCD nuni.

    Daidaitaccen aji: 0.1 (yanayin kai tsaye);0.2 (Yanayin matsa).

    Ma'auni: har zuwa 300V/100A (yanayin kai tsaye).

    Gwajin Wuta da Makamashi, Gwajin buƙata, Gwajin Kuskure, Gwajin bugun kira, Fara, Gwajin Creep.

    Goyi bayan sadarwar RS232 tare da PC don loda bayanan gwajin.